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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA USHAURI YA BRELA
17 Agosti, 2021, DODOMA.

Waziri wa Viwanda nh Biashara Mhe. Prof. Kitila A. Mkumbo (Mb.), kwa mamlaka
alivo nayo kwa mujibu wa Sheria ya Wakala wa Serikali (The Executive Agencies
Act) Sura ya 245, Sehemu IV (Kipengele cha 6) na Marekebisho yake ya Mwaka 2009,

Sehemu ya II( Kipengele cha 6) ameteua Mwenyekiti na Wajumbe watano (5) wa Bodi
va Ushauri ya Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA).

Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi hivo walioteuliwa na Mhe. Prof Mkumbo ni kama
ifuatavyo:

Prof. Neema Mori kuwa Mwenyekiti;

Bw. Allen Crony Kasambala kuwa Mjumbe;
Bi. Judith Kadege kuwa Mjumbe;

Bw. Elias Kalist Kimati kuwa Mjumbe; na
Dkt. Fred Msemwa kuwa Mjumbe.

AN

Uteuzi wa Wajumbe hao unaanza tarehe 16 Agosti, 2021.
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